WGO-GTA-ONLINE

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
WGO-GTA-ONLINE

WORLD-GTA-ONLINE เว็ปบอรด์

*//** แมฟเสริม นะครับ **\\*

WGO 04
    WGO 04

*//** แมฟเสริม นะครับ **\\* Empty *//** แมฟเสริม นะครับ **\*

ตั้งหัวข้อ  WGO 04 Fri Mar 20, 2009 8:15 am

S.Akina map pack รวม map
    1. Project Dust Hill (เขาดาวเทียม แถวๆ ทะเลทราย)
    *//** แมฟเสริม นะครับ **\\* Project%20Dust

2. Pro Drift Track (ลานจอดรถใต้ทางด่วน เมือง Los Santos)
    *//** แมฟเสริม นะครับ **\\* Drift%20Street

3. Drift Bay (อู่เรือทหาร เมือง San Fierro)
    *//** แมฟเสริม นะครับ **\\* Drift%20Bay

4. S.AKINA (เขา S.Akina หรือ อากินะ หรือฮารุนะ อยู่ที่เมือง Los Santos ตรงท่าเรือที่มีชิงช้าสวรรค์)[/size]
    *//** แมฟเสริม นะครับ **\\* S.Akina

S.Akina map pack >>> Download 229 MB from NXZ <<<

วิธีลง S.Akina map pack (ควรสำรองข้อมูลไว้ เผื่อกันเสีย)
    1. เปิด "S.Akina map pack"
    2. เลือกโฟลเดอร์ GTA ที่เราลงไว้
    3. เมื่อถึง 6% มันจะเตือนว่าต้องการทับหรือไม่ ให้กด Yes
    4. เมื่อลงเสร็จไม่ต้องเข้า auto patch เล่นเกมได้เลย

***ถ้าเล่น offline จะเป็นสคริปจับเวลาที่ S.Akina ให้เข้า NEW GAME***
    ***ถ้าจะเปลี่ยนสคริปให้โหลด Script Pack ไปลง***[/size]

[attachment=1]script pack.rar[/attachment]

ภายใน Script Pack มีสคริปเดิมของเกม สคริปจับเวลาบนซากินะ และสคริปแข่งรถโดยเฉพาะ

Mod Credit: บอร์ด Forever Server ขอขอบคุณครับ

เวลาขณะนี้ Sat May 11, 2024 2:35 pm